พรม-กระดุม

(1/2) > >>

Timmy:
กำลังจะออกรถพฤหัสนี้ ต้องการพรมกระดุม ยี่ห้อ ei product ไม่ทราบหาได้ที่ไหนครับ ต้องการด่วน

ตือ:
ผมคาดว่าเคยเห็นที่ ซีคอนสแควร์ครับชั้น B2 ทางเข้าออกที่จอดรถฝัง Robinson
มีทำพรมกระดุมขายแต่ผมไม่แน่ใจ100% ว่าเป็นยี่ห้อที่ต้องการหรือเปล่า แต่คิดว่าน่าจะใช่

ลองบอกว่าบ้านอยู่แถวไหน เผื่อที่ผมบอกจะไกลบ้าน จะได้ให้ท่านอื่นแนะนำ

oleang:
ลองถามเซลล์ที่ศุนย์รึยังครับ บางทีผมว่าได้ถูกกว่าซื้อข้างนอกเองอีกนะครับ ของผมเองได้จากศูนย์มาก็ยี่ห้อ ei เหมือนกัน ไม่ได้แถมแต่ก็ซื้อได้ไม่แพงน่ะครับ

Timmy:
ศูนย์แถมให้ครับ แต่ไม่อยากได้ เพราะว่าดูแล้วงานไม่เรียบร้อย ไม่ใช่ยี่ห้อ e.i. product ก็เลยว่าจะขอเปลี่ยนเป็นอย่างอื่นแทน ส่วนผมอยู่อรัญประเทศ สระแก้ว ครับ

petch:
ดูในเวป ได้เลย จะมีการส่งให้ ใส่กล่องบอกขนาดจำนวน ไซด์ รถรุ่นที่กล่องไว้เลย ราคาไม่แพง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป